Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำค่ะ จะไปเที่ยวทะเล แต่ต้นทุนต่ำ เน้นลุย ไม่ติดหรู ช่วยแนะนำเราทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะไปเที่ยวทะเลกับแฟนค่ะ ตอนนี้ที่ดูไว้ก็มี เกาะล้าน เกาะเสม็ด หัวหิน พัทยา ประมาณนี้ค่ะ  แต่ยังไม่ได้วางทริปเลย ว่าจะไปไหนบ้าง

คืออยากได้ที่พักราคาไม่เกิน 700 ต่อคืนน่ะค่ะ เน้นเที่ยว ถ่ายรูป ชมวิว แล้วก็กิน ค่ะ มีรถไปเอง

เพื่อนๆช่วยแนะนำทีค่ะ ตอนนี้เจอแต่ละที่ก็ที่พักแพงมาก เสียค่าที่พักทีกระเป๋าแฟบเลยค่ะ จะไปประมาน 4 วัน 3 คืนค่ะ

จากคุณ : จีเนียสเกิร์ล
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 04:14:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com