Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแนะนำการซื้อตั๋วไปเมกาหน่อยครับ เอเยนหรือตรงดี ติดต่อทีมงาน

จะไปเมกาครั้งแรก รบกวนเพื่อนๆ แนะนำการซื้อตั๋วไปเมกา
หน่อยครับ จะไปสายการบิน Delta หรือ สายการบินอื่นที่ Low cost
จะจองตั๋วผ่านทางไหนดีระหว่าง เอเยน (กลัวถูกหลอกเหมือนกัน) กับ
สายการบินโดยตรงทางไหนประหยัดกว่าครับ
จะไปลง สนามบิน Minneapolis ที่ Minnesota ครับ
หรือที่อื่นก็ได้เพราะที่พักคือรัฐ north Dakota ครับ
ขอบคุณล่วงหน้านะครับผม

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ค. 55 11:47:24

จากคุณ : winij1968
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 11:46:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com