Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วงนี้อ่านเจอกระทู้เรื่องผีบ่อย มีเรื่องอยากถามหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีวันนี้เจอสองกระทู้ เลยลองหากระทู้เก่าๆอ่านดู

เห็นมีบางคนบอกว่า ให้บูชาท้าวเวสสุวรรณห้อยคอ แล้วจะไม่เจออะไร

อยากจะถามน่ะค่ะ...(ไม่ได้ถามว่ากันผีได้จริงหรือเปล่าหรอกนะคะ)

แต่อยากถาม...มีใครบูชาพระเวสสุวรรณแล้ว ยังเจอผีอีก(บูชามาห้อยคอแล้วยังเจออีกน่ะค่ะ)  มีหรือเปล่าคะ? ถ้าใครมีประสบการณ์แบบนี้ เล่าให้ฟังหน่อยนะคะ

อ่านกระทู้ไปเยอะๆ ชักกลัวซะละ ส่วนตัวไม่เคยเจอ และไม่อยากเจอด้วยค่ะ(ไม่รู้มีจริงรึเปล่าด้วย เพราะอ่านบางเรื่องก็เหมือนหนังมากกว่า)
เร็วๆนี้จะไปเที่ยว ตจว. ชักหลอนซะแล้ว T____T

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 55 17:52:18

จากคุณ : ใครคนหนึ่ง...
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 55 17:51:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com