Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำโปรแกรมการเดินทางเกาะสิมิลัน หมู่เกาะสุรินทร์ เกาะตาชัย ว่าควรเดินทางยังไง บริษัททัวร์ใด ติดต่อทีมงาน

โดยผมจะเดินทางวันที่ 30มกราคม-5กุมภาพันธ์2556 7วัน6คืน โดยวางโปรแกรมที่จะไป สิมิลัน3วัน2คืน  เกาะสุริน3วัน2คืน เกาะตาชัย เดินทาง2คน ผมกับแม่
จองตั๋วเครื่องบินไว้เรียบร้อยแล้ว
วันที่30มกราคม2556 เครื่องจะถึงภูเก็ต9โมงเช้า
วันที่5 กุมภาพันธ์ 2556 เครื่องจะออกจากภูเก็ต 22.10 4ทุ่ม10นาที

1 ช่วยแนะนำโปรแกรมการเดินทางเกาะสิมิลัน หมู่เกาะสุรินทร์ เกาะตาชัย ว่าควรวางโปรแกรมการเดินทางยังไง บริษัททัวร์ใด

2 ตอนนี้สภาพปะการังของ เกาะสิมิลัน หมู่เกาะสุรินทร์ เกาะตาชัย ทั้ง3เกาะเป็นอย่างไรบ้าง

3 แล้วเวลาึ7วัน6คืน  ถ้าจะไป สิมิลัน3วัน2คืน เกาะสุริน3วัน2คืน และไปเกาะตาชัยด้วย จะพอไหม

4 อยากทราบว่า โปรแกรมเกาะตาชัยมีไปทุกวันไหมครับ 30มกราคม-5กุมภาพันธ์2556สามารถเดินทางไปเกาะตาชัยได้วันไหนบ้าง

5 แนะนำที่พักเขาหลักด้วยคับ

อยากได้บริษัททัวร์ที่ดีที่สุด นานจะได้พาแม่ไปเที่ยวที รบกวนช่วยแนะนำให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณคับ

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 55 21:53:00

จากคุณ : mafialove119
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 55 20:46:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com