Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

amazing บริษัทรถเช่าในบาหลี จะกลับไปอีกครั้ง ติดต่อทีมงาน

ปีก่อนไปเที่ยวบาหลีมา เช่ารถขับทั่วเกาะ
ปีนี้จะไปอีก แต่อยู่บาหลีเพียงวันเดียว แล้วบินเข้าเกาะชวา
เคยบอกกับผู้จัดการบริษัทรถเช่าที่บาหลีว่า ปีหน้าจะมาอีก
ไม่รู้ว่าเขาจำได้หรืออย่างไร เขา email มาถามเมื่อเร็ว ๆ นี้ว่าผมจะกลับไปเที่ยวบาหลีอีกเมื่อไร
จึงบอกเขาไป เขาคงอยากเลี้ยงตอบแทน ที่เมื่อครั้งก่อน ผมเลี้ยงข้าวเขา
ไม่รู้ผิดกฏหรือเปล่าที่บอกชื่อบริษัทนี้
Bali Car & Motorcycle Rentals
นาย Nuriana โทร 081 9331 14401
Phone (62 361)7450884, 438814
made@sesehbali.com
ราคาไม่แพงครับ ปีที่แล้วผมเช่ารถ Avanza แอร์เย็นดี ราคาวันละ $ 20
ตอนนี้ได้ข่าวว่าน้ำมันที่บาหลีขึ้นราคาจนมีชาวบ้านประท้วงกัน
เจ้านี้อัธยาศัยดีครับ ไม่จู้จี้ขี้บ่น ตอนคืนรถ ก็ไม่เห็นตรวจดูอะไร
หรือว่า ครั้งที่แล้วมีปัญหา เลยอยากพบผม !!!!

ครั้งนี้ผมไปเที่ยวเก็บหาด Kuta & Legian คงไม่ได้เช่ารถ เพราะมีเวลาครึ่งวันเท่านั้น
แล้วบินไปสุราบายา ไปดู Bromo และไป Yog เที่ยวแถวนั้น ก่อนกลับทาง Jakarta

ใครจะเช่่ารถในบาหลีจะบอกว่า data4thai@gmail.com แนะนำมา ขอราคาพิเศษก็ได้นะ หวังว่าเขาคงไม่ขึ้นราคา

ที่เขียนนี่เพราะแปลกใจที่คุณ Nuriana ซึ่งไม่ได้ติดต่อกันเลย
พอใกล้ ๆ วันที่ผมจะกลับไปเที่ยวบาหลี ทำไมเขาจำได้ ตั้งเกือบหนึ่งปี ???

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 55 11:05:47

จากคุณ : ห้าสิบกะรัต
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 55 10:48:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com