Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามที่พัก ตรัง ในเมือง ใกล้ของกิน ราคาหลักร้อยครับ ติดต่อทีมงาน

ขอถามที่พัก ตรัง ในเมือง ใกล้ของกิน ราคาหลักร้อยครับ

เดือน กค จะไป แอร์เอเชีย ตอนเย็น ถึง ตรัง ค่ำๆ อยากพักในเมืองก่อนคืน
แรก

เพราะตอนเช้าจะได้ทานอาหาร อร่อยๆ บริเวณนั้น

ช่วยแนะนำที่พักราคาหลักร้อยให้หน่อยครับ

ยกตัวอย่าง ที่พักที่ผมเคยไปพักนะครับ

ถ้าเชียงใหม่  คือ เชียงใหม่ฟอร่า

ถ้ากระบี่ คือ บ้านสบายดี

เน้นถูก ไม่ต้อง สระว่ายน้ำ ฟิตเน็ต อาหารเช้า

ส่วนคืน 2 จะไปพัก หาดปากเมง ชื่อ ขนำชาวเล ราคา 800 ติดหาด

ไม่ทราบว่า ขนำ เพื่อนคิดว่าอย่างไรครับ
ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : chi2502
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 55 06:03:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com