Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เอารูปห้องพักมาฝากค่ะ โรงแรม Grand Heritage Beach Resort & Spa @พัทยา ติดต่อทีมงาน

พอดีเมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมาแอบติดสอยห้อยตามคุณแฟนไปสัมมนาที่โรงแรม Grand Heritage Beach Resort & Spa พัทยา มาค่ะ เลยเก็บบรรยากาศในห้องพักมาให้ชมกันนะคะ (รูปไม่เยอะนะคะ พอดีถ่ายมาแต่ในห้อง นึกขึ้นได้ก็หยิบมือถือมาถ่ายอ่ะค่ะ)

เราได้พักห้อง Deluxe ค่ะ ราคาเต็มไม่ทราบ แต่คิดว่านะจะประมาณ 3,000 กว่าๆ นะคะ เพราะว่าเราไปใน contact ของบริษัท เลยมีค่าใช้จ่ายอยู่ที่ 2,000 บาท/ห้อง พร้อมอาหารเย็น + เช้า่ ค่ะ

โรงแรมนี้อยู่เลยพัทยาใต้มานิดนึง แถวๆ เขาพระตำหนักค่ะ ห้องพักก็สวย กว้าง และสะอาดดีค่ะ ที่สำคัญ...สระว่ายน้ำใหญ่ค่ะ น่าว่ายมาก แต่สุดท้ายก็ไม่ได้ไปว่ายค่ะ 555

**ลงรูปผิด ไปดูที่ คห.1 แทนนะคะ อิๆ**

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 55 14:04:10

จากคุณ : Coffeelism
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 55 14:03:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com