Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**สอบถามเกี่ยวกับ genting hingland ค่ะ** ติดต่อทีมงาน

เนื่องจาก First world เต็มในวันที่เราจะไป

ไปดูราคาของ Theme park hotel รวมกันหมดแล้วแพง กว่าที่ awana ประมาณ 700 บาท (คืนจะจองสองห้อง 4 คน หรือ 4 คน หนึ่งห้อง)

แต่ไม่ทราบว่าวิธีเดินทางที่สะดวกจาก awana ไปด้านบนใช้วิธีไหน เห็นในเวปบอกว่ามี suttle bus บริการ แต่ไม่ทราบว่าต้องเสียค่าใช้จ่ายไหมคะ

และอีกเรื่องคือ หาข้อมูลไม่ได้ว่า extra bed แต่ละที่ต้องเพิ่มเงินเท่าไหร่ เราไปกัน 5 คนค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ดินพอกหางหมู
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 55 20:57:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com