Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

= [CR] = รีวิวโปสการ์ดหอศิลป์ริมน่าน จ.น่านค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆ  ที่น่ารักทุกคน  

เมื่อคืนอากาศร้อนมากมาย  เลยปวดหัวข้างเดียวอีกรอบ  เซ็งตัวเองค่ะ
แต่ยังดีที่ได้แสกนภาพโปสการ์ดสวยๆ ที่เก็บรวบรวมไว้นานแล้ว  จากหอศิลป์ริมน่าน  
ไปแต่ละครั้งจะเจอโปสการ์ดลายต่างกันค่ะ  คละเก่าใหม่บ้าง  ครั้งหลังสุดที่ไปก็ซื้อและส่งหมดแล้วค่ะ  55+  
เลยแสกนภาพฝากพี่ที่น่านแวะไปซื้อมาให้อีก  เพราะยังติดใจภาพจิตรกรรมฝาผนังสวยๆ ใบใหญ่ๆ นี้อยู่  
ก็เลยถือโอกาสมารีวิวโปสการ์ดเซ็ตนี้ไว้เป็นที่ระลึกด้วย  

เผื่อใครแวะไป  ไปอุดหนุนได้นะคะ  ที่หอศิลป์ริมน่าน  ห่างจากตัวเมือง 10 กิโลเมตรค่ะ  
ทำบุญหยอดเหรียญตามศรัทธาที่เฮือนหนานบัวผัน  โดยปกติใบละ 10 บาท  (เราก็ทำหยอดตามราคานี้ค่ะ ^^)

ปล.วันนี้ไม่มีโปสการ์ดในตู้รับจดหมายนะคะ

แก้ไขคำผิดค่ะ  หุหุ

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ค. 55 15:50:35

จากคุณ : โบกโบยบินไป
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 13:05:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com