Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++ไปโฮจิมินห์สิ้นเดือนนี้ สถานที่ท่องเที่ยว โรงแรมไหนแนะนำบ้างครับ++++ ติดต่อทีมงาน

พอดีจองตั๋วหางแดงข้ามปีไว้ครับ แต่ยังหาที่พักถูกไม่ได้เลย พักแค่2คืนครับ ท่านไหนมีโรงแรมแนะนำบ้างครับ ทริปนี้ลุยเดี่ยวครับ อยากได้โรงแรมที่ห้องเล็กๆก็พอ ส่วนสถานที่เที่ยวหลักๆที่อ่านรีวิวจะห้องนี้ึคงไม่พ้นเดินเที่ยวในเมือง แต่ยังเลือกไม่ได้เลยว่าจะไปที่ไหนบ้าง ท่านได้มีสถานที่แนะนำแบบพลาดไม่ได้ก็แนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

น้ำส้ม

จากคุณ : aumfan
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 17:46:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com