Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Mini review InterContinental Hua Hin Resort :) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่ๆเพื่อนๆห้องบูล หลังจากที่เคยได้ดูรีวิว InterContinental Hua Hin ในห้องนี้ก็ปลักใจว่าต้องไปพักให้ได้ พอดีปิดเทอมก็เลยได้จังหวะ ไปพักมา2คืน3วันค่ะ ได้เรทราคา 6000/คืน รวมอาหารเช้า2ท่าน
ห้องพรีเมียรรูม ได้ห้องชั้น3 วิวดีพอสมควรแต่มีต้นไม้บังทะเล ไปถึงไม่มีเวลคัมดริ๊งมาให้ แต่เราก็ไม่ทักไปนะคะ ก็เลยเฉยๆเพราะอยากไปที่ห้องแล้ว พนักงานให้การต้อนรับดีค่ะ เสียค่าประกันค่าใช้จ่ายไป4000บาท ปล.รูปอาจไม่เยอะนะคะ พอดีไม่ค่อยได้ถ่ายมาเยอะส่วนมากจะถ่ายรูปตัวเอง55  

เริ่มที่เตียงเลยค่ะ เตียงนุ่มนอนสบายค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ค. 55 00:15:46

จากคุณ : kiss_pink
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 00:15:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com