Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องขอวีซ่่าญี่ปุ่น ติดต่อทีมงาน

ในกรณีที่ผมยังเป็นนักศึกษาอยู่ และจะไปขอวีซ่าญี่ปุ่นแต่จะใช้บุ๊คแบงค์ของตัวเองในการยื่นขอวีซ่าZ(มีเงินเก็บอยู่ในบัญชีประมาณ 70,000+) ถ้าแบบนี้จะมีสิทธิ์ขอวีซ่าผ่านมั๊ยครับ แต่ผมมีเพื่อนที่เป็นคนญี่ปุ่นอยู่เค้าบอกว่าจะทำหนังสือเชิญให้ แต่กลัวว่าจะยุ่งยากทางเค้าหรือเปล่า เลยอยากมาปรึกษาเพื่อนๆในห้องนี้ว่าผมควรจะขอเองหรือให้เพื่อนการันตีค่าใช้จ่ายให้ดีอ่ะครับ   ขอบคุณครับ

จากคุณ : eurf_bj
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 09:18:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com