Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอไอเดียโรงแรมที่จัดงานแต่งงานหน่อยนะคะ โค้งสุดท้ายแล้วจะตัดสินใจแล้วค่ะ แจกแหลกนะคะ.. ^___^ ติดต่อทีมงาน

โรงแรมสยามซิตี้ ห้องบอลรูม (28 คน)
  โรงแรมดิเอมเมอรัล รัชดา ห้องแกรนด์พาโนราม่า (21 คน)

57.14%
  โรงแรมสยามซิตี้ ห้องบอลรูม (28 คน)
 42.86%
  โรงแรมดิเอมเมอรัล รัชดา ห้องแกรนด์พาโนราม่า (21 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 49 คน

โรงแรมสยามซิตี้ ว่างวันเสาร์ที่ 15 ธันวาคม
เป็นห้องบอลรูม เพดานสูง ไม่มีเสา
โรงแรมดิเอมเมอรัล ว่างวันเสาร์ที่ 22 ธันวาคม
เป็นห้องกลาง ชั้น 14 เป็นหน้าต่างรอบ(มีม่าน) มีพรมลายนิดหน่อย
และเพดานต่ำ มีเสาสีทองต้นเล็ก 4 ต้น ห้องมีไฟเปลี่ยนสีตลอดเวลา

ฤกษ์ 2 วันนี้ได้มาค่ะ แต่โรงแรมว่างวันที่บอกเท่าันั้นค่ะ ซึ่งต้องคอนเฟิร์มพรุ่งนี้แล้วค่ะ.. ช่วยคิดหน่อยนะคะ.. ที่ไหนดีค่ะ..

เลี้ยงค็อกเทลค่ะ..
แจกกิ๊ฟขอบคุณเดือนหน้านะคะ..
^____^

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 55 12:43:41

จากคุณ : yorkienoi
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 12:35:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com