Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการจองเครือ Accor โดนยังไม่ได้บัตร Leclub ติดต่อทีมงาน

ผมไปสมัคร Leclub Platinum มา แต่ว่ายังไม่ได้บัตร เห็นในเมลล์บอกว่า ต้องไปพักครั้งนึงก่อนถึงจะได้บัตร

ผมกะว่าจะไปพักครั้งแรก ก็ตอน ลด 50% นั่นแหละครับ แต่ทีนี้กลัวว่า ผมยังไม่ได้บัตรผมกลัวว่าอาจมีผลตอนไปพักเช่น พอไปแล้วไม่มีบัตรไปแสดงให้เค้าเค้าจะคิดเราราคาเต็ม หรือว่า สิทธิต่างๆจะไม่ได้ เช่น late checkout หรือ upgrade room อะไรประมาณนี้หนะครับ
(แต่กังวลมากสุดเลยคือ กลัวจองได้ลด 50% แต่พอไม่มีบัตรมาแสดงเค้าจะคิดราคาเต็มหนะครับ)

ทีนี้จะมีผลกระทบอะไรรึเปล่าครับ

ถ้าเกิดไม่ได้ หรือมีปัญหา พอมีวิธีแก้มั้ยครับ เช่น จองไว้แบบยกเลิกได้แล้วก็พอจองเสร็จก็ไปกดยกเลิกแบบไม่เสียเงิน อย่างนี้จะได้รับบัตรรึเปล่าครับ

ถามเพิ่มอีกนิดนึงครับว่า ตอนจองเค้าตัดเงินเลยมั้ยครับหรือไปจ่ายตอนไปพัก

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 55 14:38:24

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 55 14:29:31

จากคุณ : darkness2
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 14:21:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com