Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิว : โรงแรมทองธารินทร์ จ.สุรินทร์ ติดต่อทีมงาน

เป็นความตั้งใจมากค่ะ ว่ากลับจากการเดินทางคราวนี้ต้องมาลงรีวิวในพันทิป
เพื่อเป็นข้อมูลแก่คนอื่นๆที่ต้องการค่ะ  
สำหรับเราเรื่องอื่นยังไงก็ได้ แต่เรื่องที่พักสำคัญมากค่ะ
เนื่องจากขี้กลัว(ผี) เลยต้องพยายามหาที่พักใหม่ๆไว้ก่อน
เพราะน่าเชื่อว่าโอกาสเจอผีคงน้อย
(ไม่เคยเจอหรอกนะคะ  แต่กลัวขึ้นสมองไปแล้ว)

สโลแกนง่ายๆ สำหรับที่พักของเรา คือ
“ใหม่ ราคาประหยัด สะอาด คุณภาพ(เกิน)คุ้มราคา”
เน้นที่พักหลักร้อยเป็นหลักค่ะ

คราวนี้มีโอกาสแวะพักสุรินทร์ ใจจริงอยากหาที่พักใหม่ๆ
แต่โอกาสไม่อำนวย  เลยต้องยอมตามใจผู้ร่วมเดินทางคนอื่นๆ
เลือกพักที่ "โรงแรมทองธารินทร์"
ดูจากสภาพภายนอกแล้ว คาดว่าคงเป็นโรงแรมเบอร์ต้นๆของจังหวัด
และน่าจะผ่านการใช้งานพอนานพอสมควรแล้ว  
จิตใจห่อเหี่ยวค่ะ ไม่รู้ว่าคืนนี้จะนอนหลับลงไหม

อันนี้ รีวิวครั้งแรกค่ะ -- โรงแรมวี-วัน  โคราชhttp://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E12148749/E12148749.html

ถ้าถูกใจรีวิวนี้ หรือพอมีประโยชน์บ้าง ช่วยเก็บเข้าคลังกระทู้ด้วยนะคะ เป็นข้อมูลสำหรับคนอื่นๆมาค้นเจอภายหลัง

ขอบคุณสำหรับการติดตามนะคะ

จากคุณ : Me Moo-Yong
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 19:13:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com