Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยจัดทริปให้ด้วยนะค่ะ บินจาก กรุงเทพ ถึง เชียงใหม่ (๑/๑๑/๕๕ - ๖/๑๑/๕๕) ติดต่อทีมงาน

ดิฉันอยู่ Alaska มา ๑๐ ปีกว่า ครั้งนี้มีโอกาสได้กลับไปเที่ยวเมืองไทยพร้อมครอบครัว และก็จะพาแม่ไปเที่ยวด้วยค่ะ แม่อายุ ๖๔ ปี ลูกสาวคนโต อายุ ๘ ปี คนเล็ก ก็ขวบกว่า ๆ ดิฉันจะไปถึงเชียงใหม่ประมาณ บ่ายสามโมง และบินกลับกรุงเทพ ก็ประมาณเที่ยงวันที่ ๖ พฤศจิกายน ดิฉันอยากจะพาแม่ไปเที่ยวงเชียงรายด้วยค่ะ อยากรบกวน พี่ ๆ และน้อง ๆ ในห้องนี้ช่วยจัดทริปให้ด้วยนะค่ะ ขอที่พักราคาไม่แพง บริการดี โรงแรมสะอาด ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ลูกน้อยกลอยใจ
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 22:48:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com