Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>สองสาวตะลอนทัวร์ภูเก็ต 4 วัน 3 คืน กินเที่ยว เปรี้ยวกันไป แนะนำหน่อยคร้าา>>>>> ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดีพี่น้องห้อง Blue planet ค่ะ
อยากขอคำแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ และวิธีท่องเที่ยวที่น่าสนใจในภูเก็ตค่ะ
ไปกันสองคนค่ะ คือ อุ๊ยจัง กับยายเจ๊  ฮิ ฮิ
ตั้งใจจะพาบินกันไป แล้ว ก็พากันบินกลับค่ะ กรุงเทพ-ดอนเมือง เอ้ย!!!
กรุงเทพ-ภูเก็ตค่ะ
โรงแรมเร็งไว้ที่ป่าตองค่ะ....

สอบถามเป็นข้อๆ เลยนะค่ะ ดังนี้
ข้อ ๑  ค่ะ ตอนนี้เถียงกัน นิ้วจะจิ้มตากันบอด ว่าจะไปช่วงไหนดี ก่อนสิ้นเดือน ต.ค.๕๕ ค่ะ อุ๊ยจังกลัวมรสุม กลัวไม่หนุก แต่ยายเจ๊ อยากไปแล้วตอนนี้ วัยรุ่นเกิ้น ฮิ ฮิ
ข้อ ๒ ค่ะ บินสายการบินไหนดี??  แฮ่ๆ บินครั้งแรกเสียด้วย
ข้อ ๓ ค่ะ เรื่องการเดินทางท่องเที่ยวในภูเก็ตค่ะ พาหนะใดเหมาะสุดๆ กับสองสาว ค่ะ แบบไม่เป็นอันตรายแก่ผู้ใช้ถนนรายอื่นด้วยค่ะ ๕๕๕ อุ๊ยจัง.ขับ จยย.ได้ และ ขับ.รถยนต์ได้ค่ะ
ข้อ ๔ ค่ะ แนะนะสถานที่ท่องเที่ยวให้โดนใจวัยรุ่นเกิ้นอย่างยายเจ๊ให้หน่อยค่ะ ยายเจ๊ ชอบถ่ายรูปมว๊ากมาย ไม่แคร์สายตาใครๆ เลยค่ะ หุหุ อุ๊ยจังล่ะมึน

สุดท้าย กราบขอบพระคุณทุกท่านที่ให้การส่งเสริมการท่องเที่ยวในครั้งนี้ค่ะ ^ ^ ฮิ ฮิ

จากคุณ : อุ๊ยจังงัง
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 21:51:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com