Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด่วนคับ เดินทางจาก ฟูเทียน เซินเจิ้น ไป ฮ่องกงแอร์พอร์ต เดินทาง อย่างไรสะดวกสุดครับ ไม่อยากนั่งรถไฟ เพราะมีกระเป๋าใบใหญ่ ติดต่อทีมงาน

คือ ผมจะเดินทาง จาก สถานี Wuhe เซินเจิ้น ผมต้องนั่งไป สายสีแดงซึ่งไปสุดสายที Fu Tian Kou An แล้วต่อไป Lok Ma Chau เพื่อเข้าฮ่องกง ผมไม่แน่ใจ ถ้าจะนั่ง บัสจาก สถานี Sheung Shui ไปแอร์พอร์ต เลยนี่ไปอย่างไรครับ

เพราะว่าถ้าจะให้นั่ง รถไฟฟ้า ยาวๆ คงไม่ไหวแน่มีกระเป๋าใหญ่ไปด้วย พี่ๆ คนไหนมีประสบการณ์บ้างครับกวนปรึกษาด้วยครับ กลับพรุ่งนี้แล้ว

ปล. ขอไม่นั่งแท๊กซี่ครับ พอดี มีเงินในบัตรปลาหมึกอยู่ว่าจะเอาไปใช้

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : เด็กตาดำดำ
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 22:41:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com