Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนตรวจสอบโปรแกรมทัวร์ญี่ปุ่นให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนตรวจสอบโปรแกรมให้ด้วยครับ  
กะว่าจะไปช่วงปลายเดือนพฤษจิกาครับ
วันแรก(พฤหัส)
ไปไฟลท์เช้าBKK--naritaลงเครื่องประมาณบ่าย3 นั่งสกายไลนเนอร์เข้าเมือง
วันนั้นก็เที่ยวที่อาซาคุสะพร้อมกับไปโตเกียวทาวเวอร์หรือสกาทรี
วันที่2(ศุกร์)
ไปฮาโกเน่,owakudani,ล่องเรือโจรสลัด โดยจะนั่งชินกังเซนจากในเมืองเพื่อไปลงที่odawaraแล้วซื้อแพคเกจฮาโกเน่ฟรีพาสจากodawara
ถ้าเที่ยวเสร็จเร็วอาจจะไปโยโกฮาม่า(ไชน่าทาว,ราเม็งมิวเซียม)
วันที่3(เสาร์)
นิกโก้ไปโดยspecia ขึ้นที่asakusaไปลงที่tobu nikko station (ไปถึงที่นั่นจะมีคนญี่ปุ่นขับรถมารับพาไปเที่ยวต่อทั้งเมืองรวมทั้งเข้าชมวัด)
วันที่4(อาทิตย์)
ตลาดปลาtsukiji,พระราชวังอิมพีเรียล,สะพานแว่น,ชิบูย่า,ameyoko,ตึกม่วง ตอนเย็นอาจจะไปทานข้าวที่โอไดบะ
วันที่5(วันจันทร์)
จะกลับไฟลท์เย็นครับ  ยังไม่ทราบว่าจะไปเก็บตกที่ไหนต่อ  รบกวนแนะนำด้วยครับ

*โรงแรมที่พักทั้ง4คืนจะพักที่ toyoko innตรงasakusaครับ ถ้าท่านใดมีข้อมูลแนะนำเพิ่มเติมก็รบกวนชี้แนะด้วยครับ
*สถานที่ต่างๆที่ผมจะไปถ้าท่านใดมีร้านอาหารอร่อยๆแนะนำก็รบกวนชี้แนะผมด้วยครับ
* ไปกับแฟน2คนครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

จากคุณ : ขนมจีนแม่แต๋วอร่อยมาก
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 55 12:06:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com