Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนเซียนฮ่องกง-มาเก๊าทีค่ะ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากวางแผนจะไปเที่ยว ฮ่องกง-มาเก๊ากับที่บ้านช่วงปลายปีอ่ะค่ะ ปีใหม่ ทีนี้ไปถึงวันพฤหัส เย็นๆแล้ว แล้วแพลนว่าวันศุกร์ จะไปดิสนีย์กับเพื่อนอีกคน ส่วนคุณพ่อคุณแม่จะไปไหว้พระที่นองปิง เลยจะรบกวนถามว่า
1. เส้นทางที่ไปดิสนีย์กับนองปิงทางเดียวกันมั้ยคะ
2. วันศุกร์ที่ดีสนีย์คนเยอะมากมั้ยคะ ช่วงปีใหม่เลย แล้วใช้เวลาในนั้นนานหรือเปล่า
3. กำลังคิดว่า วันศุกร์หลังจากไปดีสนีย์เสร็จ จะนั่งเรือเฟอฯไปมาเก๊าเลยค่ะ เพราะจะค้างคืนที่มาเก๊าคืนนึง (คือประเด็นอยู่ที่ว่า ค่ารร.เท่าที่ดู คืนวันศุกร์ ต่างกับวันเสาร์อยู่เหมือนกันค่ะ ในบางรร.นะคะ จากเดิมว่าจะไปวันเสาร์ เลยต้องเปลี่ยนไปวันศุกร์)  ทีนี้ ถ้าไปวันศุกร์จริง จากดีสนีย์ เดินทางไปท่าเรือเฟอฯนานมั้ยอ่ะคะ
4. อยากให้ช่วยแนะนำ รร.ที่มาเก๊าอ่ะค่ะ คือไปกัน 4 คน แต่ถ้านอนห้แงเดียวกันได้หมดก็โอเคอ่ะค่ะ ไม่อยากได้รร.ราคาสูงมาก หรือhostel ที่สะอาดหน่อยก็รับได้ค่ะ คุณพ่อคุณแม่เป็นคนลุยๆง่ายๆ เค้าบอกว่าเอาไว้นอนอยู่แล้วค่ะ

ขอบคุณทุกคนในห้องบลูฯมากนะคะ

จากคุณ : My lil star
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 55 16:52:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com