Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โตเกียว ญี่ปุ่น....เขาไปเที่ยวไหนกันมั่ง...ค๊า ติดต่อทีมงาน

ถามแบบขำๆ  แต่เอาจริงค่ะ.....จะแลกตั๋ว ROP พาสามีไปเที่ยว

กะว่าลงโตเกียวแล้วล่องขึ้นเครื่องกลับที่ฟุคุโอกะ ค่ะ

เอาแบบชิลล์ๆ ไปแถวอยากไปโตเกียว อยากพาสามีไปดูฟูจิซัง นะคะ

โอซาก้า เกียวโต นารา ฮิโรชิม่า ไม่ไปค่ะเพราะเคยไปมาแล้ว

เลยอยากถามว่า ถ้าจะให้ไปแถวๆโตเกียว  จะให้ไปเที่ยวไหนบ้าง...

ไม่เอาสวนสนุกนะคะ เข็ดแล้ว เคยไปยูนิเวอร์แซล  ไม่เหมาะกับคนอายุ(เหลือ)น้อย.............

อยากไปชิลล์ๆ เดินดูบ้านดูเมืองเขา กิน ชม ชิลล์

ว่าจะไปเที่ยวสักสิบวันค่ะ.........

ไปไหนดี........ค๊า

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ใช้ชีวิตอย่างพอเพียง
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 55 12:14:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com