Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-'๑'- show me what you got -'๑'- version 2 ติดต่อทีมงาน

นกหนาว ทุกคนคะ
ทุกครั้งที่ได้รับโปสการ์ด ทุกคนจะดีใจหน้าบานกันเลยใช่ไหมคะ
นอกจากตัวหนังสือที่ผู้ส่งเขียนมาทักทาย มาเม้าท์ ให้เราอ่าน
แน่นอนว่าต้องมี ชื่อ และที่อยู่ ของเรา อยู่ซักมุมนึงของโปสการ์ด

เคยแอบยิ้ม แอบฮา หรือ หัวเราะดัง-ดัง กับ ชื่อของตัวเอง มั้ยคะ
วันนี้ขอแค่ชื่อก่อนนะคะ วันหน้ามีโอกาสจะเสนอความฮาเรื่องที่อยู่

อยากให้เพื่อนๆ ที่หลงคลิกเข้ามากระทู้นี้แล้ว
บอกเล่ากันหน่อยค่ะ ว่าเคยยิ้มกับชื่อ ที่เพื่อนๆ เขียนมากันมั่งมั้ย
(หรือคำลงท้ายก็ได้ค่ะ แบบอ่านแล้วสำลักน้ำเลยอ่ะ... มีมั๊ย)

และเช่นเคยค่ะ iloveham มีโปสการ์ด ฝีมือทำเองขั้นเทพ
มอบให้กับทุกท่านที่แวะมา เพื่อแทนคำขอบคุณ
แต่ยังไม่มีรูปตัวอย่างโปสการ์ด ให้ชมนะคะ รอลุ้นละกัน

เริ่มใบแรกกันค่ะ
ขอสงวนนามผู้ส่งนะคะ ยังไม่ได้ขออนุญาตเจ้าตัวเลยซักคน

จากคุณ : iloveham
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 55 15:53:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com