Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เกาะตาชัย postcard กับไข่เจียว..... ขอโทษทีครับไม่ได้ตั้งใจสักเรื่อง....!!! ติดต่อทีมงาน

เดือนนี้หลายๆคนเริ่มปรับตัวเข้ากับโหมด ฤดูอกหัก... อีกแล้ววว

แต่สำหรับคนชอบเที่ยวทะเล  ช่วงตั้งแต่เดือน พ.ค. มันคือ  ฤดูปิดเกาะครับ ..!!
.
.
ผมเที่ยวมา........เยอะ !!  แต่ไม่เคยเขียนรีวิวสักที  ภรรยาผมเคยบอกว่าเธอน่าจะลองเขียนดูนะ ผมก็ได้แต่คิดว่าจะเขียน..แต่ก็ไม่ค่อยมีเวลาซักที
.
.
ก่อนรีวิวผมต้องขอออกตัวก่อนว่า ที่เขียนเพราะเพื่อนคนนึงที่ช่วยเราทั้งในเรื่องที่พักและ การจัดการ day trip เกาะตาชัย ซึ่งหลังจากจบ trip แล้ว ไม่รู้ว่าจะขอบคุณเพื่อนผมยังไงก็เลยคิดว่าจะเขียนรีวิวให้แทน แล้วก็อยากให้คนไทยได้มีทางเลือก เหมือนกับเพื่อนผมที่อยากให้คนไทยได้ไปเที่ยวเกาะแห่งนี้ มากๆ มากกว่าชาวต่างชาติครับ..

จากคุณ : double two
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 55 21:28:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com