Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้กระบี่นอกจากทะเลแล้วมีอะไรอีกบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

วันที่ 9-12 นี้ จะไปเที่ยวกระบี่ มีโปรแกรมดังนี้ครับ

วันที่ 9/6/55 ลงเครื่องประมาณ 11.00 น. ที่ภูเก็ต จะเที่ยวในภูเก็ตก่อน
(มีอะไรน่าเที่ยวบ้าง) แล้วเย็นๆ นั้งรถไปกระบี่ นอนตัวเมืองกระบี่ 1 คืน

วันที่ 10/6/55 เริ่มทริปทัวร์ รถมารับจากตัวเมืองไปที่พัก กระบี่ภูพระนาง
ตามด้วยทัวร์ 7 เกาะ ดำน้ำ ตกหมึก (วันนี้แหละครับสำคัญ อยากถามว่า
หากวันนี้เกิดคลื่นลมแรงจนทัวร์ดำน้ำออกไม่ได้ จะเที่ยวไหนดี)
แนะนำด้วยครับมีที่ไหนน่าสนใจอีกบ้าง

วันที่ 11/6/55 เช่ารถไว้แล้ว จะไปสระมรกต วัดถ้ำเสือ (มีที่ไหนอีกไหมครับ)

วันที่ 12/6/55 ซื้อของฝาก ขึ้นเครื่องกลับ 12.00 น.

รบกวนแนะนำที่เที่ยวที่ภูเก็ต ครึ่งวัน และกระบี่ที่น่าสนใจด้วยครับ เผื่อว่า
เจอมรสุม ไปทริปดำน้ำไม่ได้ จะได้ไม่เสียเที่ยว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 55 09:02:43

จากคุณ : หลักกิโลเมตรที่ศูนย์
เขียนเมื่อ : 1 มิ.ย. 55 09:01:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com