Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ ถามคนโสดชอบเที่ยว เวลาไปเที่ยวคนเดียว แล้วถ้าเกิดคุณอยากถ่ายรูปตัวคุณ คุณทำยังไงกันคะ ]] ติดต่อทีมงาน

พอดีกำลังนึกถึง trip backpack ไป ตปท. คนเดียวน่ะค่ะ
แล้วก็นึกว่า เอ.. ถ้าอยากถ่ายรูปที่มีเราในรูป แล้วจะทำยังไงดี?
เลยมาลองถามคนอื่นดูว่าเค้าทำไงกันน้า..

ถ่ายมือเดียว? จะเห็นวิวไม่ครบรึเปล่า
ให้คนอื่นถ่ายให้? จะกลัวกล้องหายไปกับคนถ่ายรึเปล่า
หรือไม่ถ่ายรูปตัวเองเลย? ก็กลัวคนอื่นจะหาว่าเราไม่ได้จริงรึเปล่า

ปกติส่วนตัวถ้าไปในประเทศคนเดียวก็จะไม่ถ่ายรูปตัวเองเลยน่ะค่ะ
แต่ไป ตปท. มันก็นาน ๆ ทีอ่ะเนอะ ก็อยากจะมีรูปบ้าง
เลยมาสอบถามท่านอื่น ๆ ดูค่ะ
ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาตอบนะคะ ^^

จากคุณ : Le Petite Fille ~
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 17:41:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com