Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนจัดโปรแกรมเที่ยวเชียงรายทีค่ะ (แจกกิ๊ฟสำหรับผู้ใจดีจ้า) ติดต่อทีมงาน

มีแพลนจะไปช่วงเดือน พ.ย. 55
กะไว้ว่าจะไปถึงกลางคืนวันพฤหัส เช้าเสาร์จะได้ตื่นเช้า กลับบ่ายอาทิตย์
โปรแกรมที่อยากไป
ดอยตุง
ภูชี้ฟ้า
วัดร่องขุ่น
ไร่ชา
แม่แจ่ม
อยากพักไร่แสงอรุณสักคืน

จนปัญญาจะจัดจริงๆค่ะ อ่านรีวิวอื่นๆแล้วแต่ก็ไม่รู้ควรจะวางโปรแกรมไหนก่อน-หลัง
จะเช่ารถขับเที่ยวด้วยค่ะ
เอาโปรแกรมแบบไม่แน่นมาก รบกวนด้วยนะค่ะ

จากคุณ : บราวนี่ที่คุณชอบ
เขียนเมื่อ : วันสิ่งแวดล้อมโลก 55 11:12:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com