Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~...จะไปสิงคโปร์แล้ว แต่ยังจัดทัวร์ไม่ได้เลยอะคะ รบกวนหน่อยค่ะ...~ ติดต่อทีมงาน

คือด้วยความอยากไปมากเลยให้พี่สาวจัดหาตั๋วเครื่องบินพร้อมที่พักให้ ซึ่งได้กำหนด 3 วัน 2 คืนมาแล้วค่ะ บินของ JetStar มั้งค่ะ ช่วงเช้า ประมาณ 7 โมง ถึงโน่น 9 โมง พักแถว Bugis รบกวนแนะนำด้วยค่ะว่าควรไปไหนก่อนหลังดี เน้น USS, Little India, Chinatown, Songpore Flying, Marina Bay, Sentosa พอดีเห็นของอีกท่าน น่าสน เพื่อน ๆ ว่าไงค่ะ

http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E12193989/E12193989.html

รบกวนด้วยค่ะ

ปล.ไม่เคยวางแผนไปตปทมาก่อนจริง ๆ ค่ะ ต้องขอโทษด้วย

จากคุณ : gaykrit
เขียนเมื่อ : วันสิ่งแวดล้อมโลก 55 21:42:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com