Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะจองตั๋ว USS โปร HSBC Asiatravel ใช้บัตรเพื่อนที่ไม่ได้ไปด้วย ได้หรือไม่คะ มีเด็ก 4 ขวบ กับ ผู้ใหญ่ 65 ปีไปด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

1.มีท่านใดที่ซื้อตั๋ว USS โดยใช้โปร HSBC ของเวป Asiatravel ของคนอื่นซื้อ แล้วไปใช้บริการมาบ้างแล้วคะ  อยากทราบว่าเค้าขอดูบัตรหรือไม่

2.เห็นทางเวปซื้อตั๋วมีแถมรถรับ-ส่งค่ะ  มีใครเคยใช้บริการบ้างคะ เค้าตรวจเอกสารอะไรบ้าง, ขนาดรถใหญ่มั้ยคะ

3.พาลูก 4 ปี 4 เดือน กับแม่ ใกล้ 65 ปี (ขาด 3 เดือน)  ไปด้วยค่ะ  อันนี้เราขอเสี่ยงไปซื้อตั๋วด้านหน้าเอาค่ะ  มีใครเคยพาเด็กหรือ ผญ.เฉียดๆ เกณฑ์ไปแล้ว จนท.เค้าอนุโลมง่ายเหมือนคนไทยมั้ยคะ  

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

จากคุณ : คนแก่งคอย
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 55 13:53:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com