Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

JAPAN : ถามค่ะ Trip ใบไม้เปลี่ยนสี nagoya ค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากดูใบไม้เปลี่ยนสี ทั้ง korankei gorge และ ซากุระ ที่ Obara
ดูจาก google map แล้ว อยู่ ไม่ไกลกันเท่าไหร่
แต่อ่านรีวิว แล้ว นั่งรถโดยสาร และ รถไฟ จะต้องต่อหลายต่อ และรถ
ก็มีเป็นรอบ ๆ ค่อนข้างน้อย เลยคิดว่า อยากจะเช่ารถขับ
จาก nagoya เป็น one day trip และ คืนที่ nagoya
อยากทราบความเห็นของ เพือน ๆ ว่าจะลำบากหรือเป็นไปได้ไหม
GPS ที่ญี่ปุ่นจะช่วยเราได้ไหม

ปล  มีประสบการณ์แค่เคยขับรถที่ นิวซีแลนด์ค่ะ
อ่านและพูดภาษาญี่ปุ่นไม่ได้ค่ะ คิดจะพึ่ง น้อง GPS อย่างเดียวไหวไหมคะ
รบกวนขอคำแนะนำ ผู้มีประสบการณ์ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : ซี-love
เขียนเมื่อ : 7 มิ.ย. 55 23:21:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com