Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

?????? -----ไปเชียงใหม่วันอาทิตย์นี้ค่ะ ไม่มีรถ พักที่ all season ค่ะ ------???? ติดต่อทีมงาน

1 ออลซีซั่่นนี่ถือว่าอยู่ในตัวเมืองไหมคะ
2 อยากถามตั้งแต่ที่แอร์พอร์ตเลยค่ะ จะไปที่พักวิธีไหนประหยัดสุดค่ะ taxi 120  บาทหรือเปล่าคะ หรือ ไปขึ้นรถดงที่เซนทรัลดี

3.วันแรกจะไปถนนคนเดิน ท่าแพค่ะ จากออลซีซั่นมา ควรจะจ่ายให้รถแดงประมาณเท่าไหร่คะ ไป 2 คนค่ะ

4.แล้วก็ถ้าไปนิมมานควรประมาณเท่าไหร่

5. คุ้มขันโตก พร้อมรถรับส่ง ควรประมาณเท่าไหร่คะ ใครพอมีเบอร์ที่สามารถซื้อได้บ้าง หลังไมค์หน่อยนะคะ

6. ตอนนี้ได้เบอร์รถแดงมาค่ะ เหมาไ ดอยสุเทพ ถึงดอยปุย 900 ราคานี้โอเคไหมคะ

******* รบกวนด้วยนะคะ อยากทราบราคาที่ควรจะเป็นคร่าวๆค่ะ ไม่อยากโดนฟันหัวแบะ เหมือนตอนไปภูเก็ต >.<  *******

จากคุณ : ปลาทูพันเบคอน
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 55 18:00:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com