Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] หาดใหญ่ - เก็นติ้ง - KL กัวลาลัมเปอร์ 4 วัน 3 คืน แบกเป้ ไปคนเดียว ใครๆก็ไปได้ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีชาวสมาชิก BP ทุกท่านครับ เมื่อช่วงวันหยุดวิสาขบูชาที่ผ่านมา ผมได้ซื้อตั๋วเครื่องบินราคาย่อมเยา ของค่ายหางแดง เลยเริ่มศึกษาข้อมูลจากสมาชิกที่นี่ และรวบรวมเรื่องราวและออกเดินทางด้วยตัวคนเดียว สนุกมากครับ เลยอยากจะรีวิว ไว้เป็นข้อมูลให้กับท่านอื่นๆที่อยากจะลองไปดูบ้าง ลองดูแนวทางการเที่ยวของผมไปปรับใช้เอานะครับ ถือว่าเป็นข้อมูลที่อัพเดท ล่าสุด (มิ.ย.๕๕) โดยจะเน้นเรื่องวิธีกา่รเดินทาง ทิป สิ่งที่เปลี่ยนแปลงไปจากรีวิวที่ผ่านๆมา รวมถึงสถานที่บางแห่งที่ไม่ค่อยเจอคนอื่นทำรีวิวไว้ ส่วนอะไรที่มีคนเคยรีวิวไว้เยอะแล้ว จะไม่ลงในรายละเอียดนะครับ ลองไปดูด้วยตาตัวเองดีกว่า เริ่มกันเลยละกัน...ตามมาเลยยย (ภาพทั้งหมดผมเป็นคนถ่ายเอง ด้วยมือถือกากๆเครื่องนึง หากรูปไม่สวย ต้องขออภัยมา ณ โอกาสนี้)

จากคุณ : กานุ่ง
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 55 20:40:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com