Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ..... << ___ MINI REVIEW___ >> << ___ เมือง ANNECY ประเทศฝรั่งเศส ___>> III Best Romantic Town III ติดต่อทีมงาน

สวัสดีเพื่อนๆห้องบลูทุกคนนะคะ เนื่องจากหนูได้มีโอกาสแบคแพคไปประเทศฝรั่งเศสเป็นเวลาทั้งหมด 11 วัน เที่ยวแต่ในฝรั่งเศสอย่างเดียว ก่อนไปก็ได้หาข้อมูลวางแผนว่าเมืองไหนน่าสน ก็เลือกเจาะเมืองใหญ่ๆ แต่วันนี้จะมาแนะนำเมืองนี้ค่ะ รู้สึกว่าไปแล้วคุ้มค่ากับเวลามากๆ ทั้งบรรยากาศ ผู้คน ร้านอาหาร แหล่งท่องเที่ยว ขออภัยถ้าหากอธิบายอะไรไม่ละเอียดนะคะ ถ้าพร้อมแล้วตามน้ำผึ้งมาเลยค่ะ

จากคุณ : น้ำผึ้งมะนาว
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 00:30:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com