Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนเชิญ เพื่อนๆ ทุกท่านที่เคยพัก HOSTEL ไม่ว่าจะประเทศใดก็ตาม มาแชร์ประสบการณ์ เรื่องราวให้อ่านกันหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราเป็นคนที่รักการท่องเที่ยวมากค่ะ แต่ด้วยวัยที่กำลังศึกษาอยู่ ยังไม่สามารถหารายได้เลี้ยงตัวเองได้ และครอบครัวก็ไม่ได้มีฐานะดีมาก จึงไม่สามารถไปท่องเที่ยวตามสถานที่ที่ตัวเองอยากไปได้

ความฝันของเราคือการไปพักตาม HOSTEL อยากพบเจอพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กับเพื่อนๆที่รักการท่องเที่ยวเหมือนกัน แต่ยังไม่มีโอกาสเลยสักครั้ง จึงอยากอ่านประสบการณ์จากเพื่อนๆที่เคยพัก Hostel ค่ะ ว่าจะเป็นอย่างที่เราคิดฝันเอาไว้มั้ย

แชร์ประสบการณ์การพัก Hostel ประมาณว่า ตอนนั้นไปเที่ยวที่ไหน Hostel ที่พักเป็นอย่างไร เพื่อนร่วมห้องหรือนักท่องเที่ยวที่มาพักที่เดียวกันเป็นอย่างไร ความเป็นอยู่เป็นอย่างไรบ้าง ประมาณนี้อ่ะค่ะ

รออ่านประสบการณ์ดีๆจากเพื่อนๆอยู่นะคะ

จากคุณ : annabet
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 23:22:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com