Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ ดำน้ำดูประการัง ที่กระบี่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอสอบถามหน่อยค่ะ
จะเดินทางไปกระบี่ครั้งแรก ตอนนี้สามีซื้อสน็อคเกิ้ลให้สำหรับ 3 คน พ่อแม่ลูก
ก็เลยคิดว่า ถ้าได้ไปดำน้ำกันเอง แบบไม่ต้องซื้อทัวร์ น่าจะสนุกกว่า เพราะลูกชอบดำน้ำมาก
ไม่ทราบว่าถ้าเรานั่งเรือหางยาวรับจ้างที่อ่าวนาง จะสามารถไปดำน้ำตื้นดูประการัง
ที่ไหนได้บ้างค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Premmano
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 55 09:12:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com