Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++รบกวนสอบถามค่ะ++ ใครเคยพัก THE DEWA เกาะช้าง เชิญทางนี้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อนะคะ
แพลนไว้จะไปเกาะช้างค่ะ ดู THE DEWA ไว้ค่ะ
อยากทราบว่ามีเพื่อนๆ คนไหน เคยไปพักแบบซื้อแพคเกจของเค้าบ้างคะ
เห็นว่าแพคเกจรวมอาหารกลางวัน และเย็นด้วย คือค่อนข้างอยากทานอร่อย พักผ่อน นอนสบายค่ะ อีกอย่างไม่เอารถขึ้นไปด้วย อยากชิลล์ค่ะ

เลยอยากทราบว่าราคาตามแพคเกจนี้เหมาะสมรึป่าวค่ะ
แพคเกจตามด้านล่างนี้ค่ะ
http://www.thedewakohchang.com/p_bliss.html

หรือมีใครที่ไปเกาะช้างแล้วอยากแนะนำรีสอร์ทอื่นๆ ก็ได้นะคะ ตอนนี้กำลังเลือกอยู่ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

**ไม่ได้โฆษณาอะไรแฝงนะคะ ขอสอบถามข้อมูลประกอบการตัดสินใจจริงๆ จ้า**

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 55 12:51:21

จากคุณ : realname
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 55 12:47:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com