Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากTokyo ไป Hakone จะค้างที่ kawakuchiko แล้วต่อไปที่ Takayama จะโอเคไหมคะ ติดต่อทีมงาน

ิว่าจะัพักแถว Ueno Tokyo

อยากไป Hakone และ Kawakuchiko  เดิมว่าจะไปคนละวัน แต่ละวันจะกลับมาพักที่โรงแรมเดิมที่Ueno  

เห็นข้อมูลใหม่ ได้ทราบว่า สามารถไป Hakone แล้วเลยไป Kawakuchiko  ได้หรือคะ   พอดีเดิมทำแพลนไว้ว่าจะค้างที่Kawakuchiko หนึ่งคืนจะได้เอาของออกมาเลยทีเดียว

ออกจากKawakuchiko แล้วจะไปTakayama  ต่อค่ะ.........

ขอคำแนะนำ.........

ck out เอาของออกมาเลยแล้วไป Hakone เที่ยวๆๆๆๆ แล้วไปนอนที่ Kawakuchiko โอเคไหมคะ.........(ขอแนะนำการเดินทางด้วยค่ะ)

ขอคำแนะนำค่ะ........(ถามมากๆ ถามบ่อยๆ ไม่โกรธกันนะคะ)  ขอบพระคุณล่วงห้าค่ะ

จากคุณ : ใช้ชีวิตอย่างพอเพียง
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 55 14:11:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com