Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

art in paradise ห่างกับ the glass house มากไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

art in paradise ห่างกับ the glass house มากไหมค่ะ

ถ้าตอนเช้าจากกรุงเทพไปเที่ยว art in paradise แล้วไปกินข้าวที่ the glass house
แล้วค่อยกลับกรุงเทพ เส้นทางจะย้อนไปมาหรือไหมค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 55 20:15:01

จากคุณ : SG14
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 55 20:13:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com