Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] .... แบกเป้ตะลุยเดี่ยว..เปรี้ยวที่เนปาล : จากที่ราบสูงโคราชสู่ Poon Hill ติดต่อทีมงาน

สวัสดีทุกๆคนค่ะ หลังจาก แอบเข้ามาหาข้อมูลในห้องบลูอยู่นานแล้ว ตอนนี้ถึงคราวตัวเองมารีวิวแล้ว
นี่เป็นรีวิวแรกค่ะ ตั้งแต่เข้ามาเป็นสมาชิกที่นี่ ยังไงก็ฝากด้วยนะค่ะ
การเดินทางครั้งนี้เป็นการเดินทางไปต่างประเทศครั้งแรก เที่ยวไกลๆคนเดียวครั้งแรก และก็ขึ้นเครื่องบินครั้งแรกด้วย อิอิ เหมือนทริปนี้จะเป็นอะไรแรกๆ เยอะเหมือนกัน ฮ่าๆๆ

การเดินทางครั้งนี้ตั๊กแตนตั้งใจไปเพื่อ Trekking Poon Hill ค่ะ
เดินทางช่วงวันที่ 1 - 7 พฤษภาคม 2555 ค่ะ :)

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ในห้องบลูนะค่ะ ที่ความช่วยเหลือและคำแนะนำหลายๆ อย่างค่ะ
ขอบคุณคุณ diabloth, คุณFruit Cake และคุณ blue magnolia สำหรับคำแนะนำค่ะ

รูปอาจจะไม่สวยเท่าไหร่ ยังไงก็ขอให้กลั้นใจดูกันหน่อยแล้วกันนะค่ะ :)

จากคุณ : Nepster
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 55 20:55:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com