Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

------------Iceland....ใครพึ่งไป กำลังจะไป หรือใครกำลังสนใจ--------- ติดต่อทีมงาน

ขอโปรโมทไอซ์แลนด์ ดินแดนน้ำแข็งซักนิดเถอะครับ ฮ่าๆ
ช่วงนี้หลังบ้านผมคึกคักเชียว มีเพื่อนๆ เขียนมาถามเรื่องการท่องเที่ยวในไอซ์แลนด์กันเยอะ

ตอนแรกก็ว่า คนเดียว...พอมีสอง มีสาม เฮ้ย...มีอีก มีอีก

สงสัยกระทู้ไอซ์แลนด์ของผมปีที่แล้ว จะผ่านหูผ่านตาเพื่อนๆเหล่านี้กัน

มิใช่อะไรหรอกจ้า... ใครไปแล้ว หรือกำลังจะไป อย่าเก็บเงียบไว้คนเดียวนะ เอารุปมาแบ่ง เอาประสบการณ์มาแชร์กันบ้าง

คิดว่าเพื่อนๆ หลายคนต้องสนใจแน่ๆ เลย อย่างน้อยผมคนนึงละจะตามอ่าน
ไม่ต้องกลัวรูปไม่สวย เล่าเรื่องไม่เป็น อากาศไม่ดี เอาประสบการณ์มาเล่ากันล้วนๆก็ได้ครับ ประเทศนี้มีรีวิวน้อยมาก
อีกอย่าง ไปไม่ยากเลย บินตรงไปลง โคเปนเฮเกน ออสโล หรือแม้แต่ลอนดอน ก็ต่อเครื่องไปสบายๆ

วันศุกร์นี้ผมจะกลับไปไอซ์แลนด์อีกแล้ว นั่งหารูปสถานที่ ที่จะไปครั้งนี้ไว้เยอะ สวยๆทั้งนั้นเลยอยากเอามาแชร์ครับ
เจ้าของรูปคงไม่ว่าผมนะ เอามาแบ่งปันเพื่อนๆดู ไม่หวังผลการค้ากำไรใดๆทั้งสิ้นครับ
บางรูปผมก็ถ่ายเอง จากทริปปีที่แล้ว ค้นๆเอามาให้ดูกันอีกรอบ

เชื่อว่าหลายคนคงจำภาพนี้ได้

จากคุณ : MedicinePath
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 55 14:35:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com