Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไป London สายการบินอะไรถูกที่สุดคะ ??? [ย้ายจาก : ท่องเที่ยวต่างประเทศ] ติดต่อทีมงาน

ปีที่แล้ว เจอของ air asia ถูกมากกก!! ไป-กลับ แค่ 9,000 กว่าบาท

แต่เราไม่นิยมไปคนเดียวอ่ะค่ะ อยากพาพ่อกับแม่ไปด้วย..

กลับมาปีนี้ หายไปแล้ว ?? O.O Air Asia ไม่มีไปลงฝั่งยุโรปเลย >< (น่าจะเหลือไว้สักเที่ยวสองเที่ยวนะ อิอิ ^^)

แล้วนอกจาก airasia มันมีสายการบินอะไรอีกคะ ที่ถูกๆๆๆๆ แนะนำหน่อยค่ะ ^^ ไม่ค่อยถนัด

เราเคยไปแต่ อเมริกา กับ ออสเตรเลีย ถนัดอยู่ 2 ประเทศนี้ เพราะตอนจะไปก็หามันทุกสายการบินล่ะว้าาา อิอิ ^^ (แต่เอาเข้าจริงก็นั่ง การบินไทย คื๊อเก่า)

ยุโรปไม่เคยไปเลยค่ะ อยากพาพ่อกับแม่ไปเที่ยวต่างประเทศค่ะ.. ไปหลายคนค่าใช้จ่ายก็สูงก็เลย อยากจะประหยัดค่าตั๋วเครื่องบินก็ยังดีอ่ะค่ะ ^^

แนะนำหน่อย ^_^

จากคุณ : Gretchen
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 55 23:07:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com