Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำที่นั่งนกแอร์ กับเวลาเดินทาง... ติดต่อทีมงาน

ช่วยแนะนำที่นั่งริมหน้าต่างหน่อยครับ พอดีผมไปกับแม่ คือ ผมมีปัญหาที่แขนซ้ายเลยอยากได้ที่นั่งริมหน้าต่างที่แขนขวาชิดหน้าต่าง ให้แม่นั่งกลางจะได้ป้องกันแขนซ้ายผม และผมจะได้นั่งดูวิวก้อนเมฆด้วยครับ หรือว่านั่งเอาแขนซ้ายชิดหน้าต่างดีครับ อันไหนดีกว่ากันครับ ผมกลัวว่าท่าผมนั่งริมหน้าต่างด้านซ้าย แขนซ้ายกับหน้าต่างมันจะชิดกันเกินไปรึเปล่าครับ

อีกเรื่องอยากทราบว่าแท็กซี่ขึ้นทางด่วนจาก รพ.ศิริราช ไปสนามบินดอนเมืองใช้เวลาเท่าไหร่ แล้วท่าไม่ขึ้นทางด่วนใช้เวลาเท่าไหร่ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

พอดีจองตั๋วเครื่องบินขากลับจากเวลาที่หมอตรวจห่างกันไม่เยอะ (หมอนัดตรวจตอน 9:10 เครื่องออก 13:10 ครับ) ตรวจเสร็จก็ไม่น่าจะเกิน 10 โมง ถ้าเวลาเหลือจะได้ไปหาอาหารทานถูกครับ

ผมพึ่งจะนั่งเครื่องที่เป็นครั้งที่สอง อีกอย่างผมเป็นคนต่างจังหวัดเลยไม่รู้เวลาเดินทางจาก รพ.ศิริราชไปสนามบินดอนเมืองครับ เลยอยากถามป้องกันเรื่องเวลาไว้ก่อนครับ

แผนผังที่นั่ง นกแอร์ ขาไป (หาดใหญ่-ดอนเมือง)

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 55 17:05:09

จากคุณ : Mr.BlackSmith
เขียนเมื่อ : 20 มิ.ย. 55 16:56:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com