Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สนามบินสุุวรรณภูมิมีห้องอาบน้ำไหม ติดต่อทีมงาน

รบกวนสอบถามเพื่อนๆๆหน่อยค่ะว่า สนามบินสุุวรรณภูมิมีห้องอาบน้ำไหม คือมีเพื่อนต่างชาติเขามารอเปลี่ยนไฟล์ แล้วออกไปเที่ยว แต่ถ้าอยากอาบน้ำ ที่ห้องน้ำสนามบินมีไหมคะ ถ้ามีอยู่ตรงไหน

ถ้าไม่มีมีใครพอแนะนำได้บ้างคะ ว่าควรไปแวะอาบน้ำที่ไหนดี คือเพื่อนเขารู้ว่าเมืองไทยร้อนก็เลยอยากอาบน้ำก่อนบินต่อ แต่ถ้าหาห้องน้ำไม่ได้จริงๆๆก็ไม่เป็นไรค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : tikkiki
เขียนเมื่อ : วันต่อต้านยาเสพติดโลก 55 18:56:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com