Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีที่พักราคาไม่แพง แถวสะพานควายครับ สำหรับคนงบน้อย ผมไปพักมาแล้ว ติดต่อทีมงาน

แนะนำห้องพักราคาไม่แพงครับ อยู่ใก้ลๆแยกสะพานควาย ฝั่งตรงข้ามเยื้องๆ big C สะพานควาย  จากแยกสะพายควาย ไม่ถึง 100 เมตร ทางเข้ามีป้ายบอกชัดเจน เปิด 24 ชั่วโมง ราคาต่ำสุด 300 บาทห้องพัดลม ซึ่งผมก็พักมาแล้ว ใช้ได้เลย เรื่องราคาอาจดูตามป้ายเลยครับ  

เดินทางก็พอสะดวก ใกล้รถไฟฟ้าสะพานควาย

L K N INN
02-6186777
WWW.LKNINN.COM

จากคุณ : หนึ่งผจญภัย
เขียนเมื่อ : 28 มิ.ย. 55 07:20:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com