Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอลายแทง ร้านขายแบรนด์เนมมือสอง ที่ชิบะ หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่หาข้อมูล และเก็บข้อมูลจากเพื่อนๆในนี้เรียบร้อยแล้ว  วีซ่าญี่ปุ่นพร้อม ตั๋วเครื่องบินพร้อม ที่พักพร้อม ตอนนี้ก็เก็บข้อมูลเรื่องสถานที่ไปเรื่อยๆก่อน จนกว่าจะถึงวันไป ประมาณเดือนสิงหาคม ได้ยินได้ฟังมาว่า ร้านขายแบรนด์เนมมือสอง ที่ในตัวเมืองโตเกียวจะแพงกว่าถ้าเทียบกับที่ชิบะ ซึ่งเป็นเมืองที่อยู่ใกล้ๆโตเกียว เลยสนใจ ทีนี้อยากรบกวนเพื่อนๆช่วยชี้จุด ร้านขายแบรนด์เนมมือสอง กับนาฬิกามือสอง ที่ชิบะ ให้หน่อยครับ ถ้าจากโตเกียวต้องไปอย่างไร ลงสถานีไหน ประตูไหน เดินแบบไหน ช่วยด้วยครับ แล้วในตัวเมืองโตเกียวละ มีแหล่งช๊อปมือสองแบรนด์เนมกับนาฬิกาที่ไหนบ้าง ถ้าเพื่อนๆมีข้อมูลก็ช่วยแนะแนวให้ด้วยนะครับ ไปแล้วจะเอารีวิวมาฝากครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : vicc
เขียนเมื่อ : 30 มิ.ย. 55 13:48:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com