Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

KS HOUSE TOKYO กับ KHOASAN ORIGINAL เลือกพักที่ไหนดีกว่าครับ ติดต่อทีมงาน

ผมเคยพัก KS HOUSE KYOTO นะครับ แต่แปลกใจพอเป็น KS HOUSE TOKYO แทบไม่เคยเห็นรีวิวจากนักท่องเที่ยวไทยเลย เหมือนไม่นิยมเท่าสาขาที่เกียวโตเลย ไม่รู้เกี่ยวกับทำเลไม่ได้อยู่ในแนวรถไฟ jr หรือ metro tokyo หรือเปล่า

ถ้าเทียบกับ Khoasan Original ที่ไหนน่าสนใจมากกว่าครับ เครือข้าวสารไม่เคยไปพักเลยครับ   โตเกียวเคยไปหนนึงพักที่ House Ikebukuro ดีมากเลยครับ แต่อยากเปลี่ยนบรรยากาศมาพักแถว ASAKUSA บ้าง อีกอย่าง Khoasan Original ราคาถูกกว่าด้วยครับเลยอยากลอง  ยังไงแนะนำหน่อยนะครับที่ไหนดีกว่า

จากคุณ : mr_spurs
เขียนเมื่อ : 15 ก.ค. 55 14:46:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com