Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยซื้อดีล Groupon HK แนะนำหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

เจอดีลนี้จาก Groupon HK ค่ะ
ราคาน่าซื้อมากเลย Big Bus Night + Sky100 รวม 88 HKD เองค่ะ
แต่ ไม่ทราบว่าถ้ากดซื้อ แล้วเราต้องทำไงต่อ

จะเหมือนดีลบ้านเรา คือ ปริ้นแล้วนำไปใช้ได้เลยรึเปล่า
หรือต้องเอาไปแลกตั๋วจริงอีกที อ่านๆเงื่อนไข ที่เค้าเขียนมา เหมือนจะบอกว่า เมื่อเรากดซื้อไปแล้ว ต้องปริ้น confirmation ไปรับคูปองด้วยตัวเองก่อนที่ Redemption Centre ซึ่งมี 2 ที่ คือ Wan Chai หรือ Mong Kok ภายในวันที่ 13 สิงหา
แล้วจึงจะนำคูปองไปใช้กับ big bus(ภายใน 31 ตุลา) และ sky100(ภายใน 2 กันยา)

เราเข้าใจถูกไหมคะ เหมือนจะงงค่ะ ใครรู้ช่วยทีนะคะ

How to Redeem:

Valid from 27 Jul 2012 to 13 Aug 2012
   Valid date for Big Bus Night Tour: 27 Jul 2012 to 31 Oct 2012
   Valid date for sky 100: 27 Jul 2012 to 2 Sep 2012
   Pick up Groupon at Groupon Redemption Centres
   Present printed Groupon on arrival
   For Big Bus tour, please reserve seat by calling 5428 8123 on or before 3pm on your travel date

จากคุณ : zombies_spd
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 55 23:24:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com