Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ญี่ปุ่น..........ขอคำแนะนำ เพิ่มเติมค่า.. ติดต่อทีมงาน

ได้แพลนในใจ มาแล้วค่ะ  เอามาให้ช่วยตรวจสอบว่าจะโอเคไหม...

1...นอนรร.ในโตเกียว เที่ยวในโตเกียว  

2...นอนรร.ในโตเกียว เที่ยวในโตเกียว

3...นอนรร.ในโตเกียว เที่ยว เช้าคามาคุระ  บ่าย โยโกฮามา

4...นอนรร.ในโตเกียว เที่ยว นิกโก้

5...นอนฮาโกเน่ เที่ยวฮาโกเน่  ใช้ Jr Pass วันที่1

ุ6...นอน คาวาคุจิโกะ เที่ยวคาวาคุจิโกะ ใช้Jr Pass วันที่2

7...นอน คาวาคุจิโกะ เที่ยวคาวาคุจิโกะ ใช้ Jr Pass วันที่ 3

8...นอน ชิราคาวาโกะ เที่ยวชิราคาวาโกะ ใช้Jr Pass วันที่4

9...นอน ทาคายาม่า เที่ยวทาคายาม่า ใช้Jr Pass วันที่5

10..นอน คุมาโมโต้ เที่ยวแถวๆนั้น  ใช้Jr Pass วันที่ 6  

11..กลับมาบ้านลูกที่ ฟุคุโอกะ....จบการใช้ Jr Pass...ไชโย....

อยากถามว่า...

1...พักที่รร.โตเกียว(toyoko inn)  ทั้งสี่คืน จะน่าเบื่อไปไหมคะ..ควรย้ายรร.บ้างไหม...ขอคำแนะนำค่ะ...

2...ที่ไปพักคาวาคุจิโกะสองคืนเพราะต้องการไปเคล้าคลึง..คุณฟูจิ ค่ะ...คงไม่ว่ากันนะคะ อยากไปชื่นชมเค้า..อย่างอ้อยอิ่ง ค่ะ

ขอคำแนะนำเพิ่มเติม..ว่าไปเที่ยวที่ไหน ควรไปทานอะไร...ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ...

จากคุณ : ใช้ชีวิตอย่างพอเพียง
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 14:27:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com