Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการทำเว็บเช็คอินแอร์เอเชียค่ะ ทำแบบครึ่งๆกลางๆแล้วปิด แต่เข้าใหม่มันก็จองที่นั่งให้แล้วไม่แน่ใจว่าทำผิดขั้นตอนไหน ติดต่อทีมงาน

รบกวนสมาชิกห้องบลูช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ทำเว็บเช็คอินแบบครึ่งๆกลางๆพอระบบรันที่นั่งให้ ก็ปิด แล้วมาดูที่manage booking ก้อremoveที่เค้ารันให้ออก  แต่พอเข้าใหม่กี่ครั้งๆ มันก็จองที่นั่งให้ไปแล้วค่ะ เข้ามาดูกี่ทีก็ขึ้นตามภาพนี้ค่ะ

ถ้าเราจะซื้อที่นั่งยังสามารถทำได้มั้ยคะ ซื้อแค่ขากลับสองคนที่ได้ 10E 11F

แล้วแบบนี้ถือว่าเราทำเว็บเช็คอินเรียบร้อยแล้วยังคะ หรือต้องทำซ้ำอีกหรือไม่คะ เพราะทำยังไม่จบขั้นตอนยังไม่ได้ปริ้นท์อะไรเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 19 ก.ค. 55 16:43:56

จากคุณ : A+chan>>ka
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 55 16:41:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com