Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บัตรทอง SCB King Power เข้า King Power Lounge ซื้อของแล้วมาเอาขากลับ กับใช้ห้องอาบน้ำได้ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งสมัครบัตร SCB King Power บัตรทองเพิ่มไปเพราะมีคำสั่งให้ซื้อของใน King Power

ผมอยู่ ตจว. ครับ จะไปถึง กทม. เช้ามืด บิน airasia ตอนสายๆ

ถ้ามีบัตรทอง SCB King Power ใช้ห้องอาบน้ำใน lounge ได้ไหมครับ
แล้วถ้าซื้อเครื่องสำอางแล้วฝากไว้ก่อน ขากลับมาเอาได้ไหมครับ

จากคุณ : oddie
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 11:31:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com