Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมคุณถึงรัก"การบินไทยครับ" ติดต่อทีมงาน

สอบถามนะครับแฟนหางม่วงจำปีน้อยหน่อยคับ
ว่าที่ใช้บริการของ กบท. เพราะอะไร และใช้บริการรูปแบบไหน DOM or INT ชอบเครื่องรุ่นไหน และใช้บริการเส้นทางไหนบ่อยที่สุดครับ
หรือข้อแนะนำติชมเล็กๆน้อยๆครับ
สำหรับผมเหตุผลที่ชอบ : เวลาสดวกและมีให้เลือกหลากหลาย จองและจ่าย สะดวกสบายหลายเส้นทาง
ส่วนใหญ่บินในประเทศ : bkk-cnx
flight : TG102 117 103 เป็นไฟล์ประจำ
เครื่องชอบ : B747-400 จะราะเก้าอี้กว้างนั่งสบาย ผมเป็นคนขายาว
ข้อแนะนำ : ผมอยากให้ กบท. ลดค่าโดยสารนิดหน่อยจะได้บินบ่อยอีกกว่านี้

แล้วท่านอื่นว่าไงกันบ้างคับ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 55 20:02:12

จากคุณ : flight_tg2864-bkk
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 55 19:48:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com